Glory of the Heroes
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Chia sẻ kinh nghiệm : Kì I hero

FD.thunder.yobbo
zhoomer266
Main.Catre
shirozero
zSnow
hải âu
10 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

hải âu

hải âu
Administrator
Administrator

Map GoH đã ra dc 1 thời gian không nhỏ. Mình nghĩ rằng các bạn cũng đã rút ra ít nhiều kinh nghiệm cho mình. Topic này là nơi các bạn chia sẽ kinh nghiệm của mình, đồng thời giúp mình và mod box thư viện có thể làm ra những bài guide cho các newbie của map.
Đề tài kì I là hero. Các bạn hãy đóng góp cho mình cách chơi, cách lên đồ của những hero trong map mà bạn cảm thấy hay nhất.

zSnow

zSnow
Moderator
Moderator

Viết guide hero ? Trong box nào ? Hay ở đây...

shirozero

shirozero
Moderator
Moderator

guide thì có box guide rồi đấy ZzzZ ở đây là để chia sẻ cách fam như nào là nhanh nhất những đội hình chiến thuật nào là đẹp nhất ~~" ok?

Main.Catre

Main.Catre
Administrator
Administrator

đánh Devil Witch ráng lên cai Dragon Staff trước phút thứ 10 sẽ trở thành bá đạo :-|

zhoomer266

Đệ tử 2 túi
Đệ tử 2 túi

theo mình thì nên trang bị 2 combat dc xem là mạnh nhất ( theo mình thôi nhé ) : là Tassarda và DE ( double elemental ), 2 đứa nó sẽ giúp cho việc combat trở nên nhanh gọn vì chúng có set skill combat khủng, đồng thời ko cần wá nhiều item cho 2 em này, chỉ cần lên nhưng món hỗ trợ mana như Key of 3moon và Ring, và ưu tiên lên giày blink để tiện combat. nên thêm vào khoảng 1 ganker để ép các late của đối phương như Devil hoặc là bomb hoặc có thể là Storm !!! item của mấy đứa này là item gank, chủ yếu là gậy dragon giúp có thể kết liễu 1 em chỉ trog vài nớt nhạc. cuối cùng là trang bị cho team những late khủng, đòi hỏi kĩ năng farm tốt, có thể dùng những em dễ chơi như shooter hoặc DA, lên item thì chỉ yếu là Poison Hand và Cahrm of A, sau đó lên những món hỗ trợ sống sót như Ring hoặc những món tank như Amor of God chẳng hạn. Đây là đội hình mà mình thường dùng nhất, và thíckk hợp với newbie nhất. king

zSnow

zSnow
Moderator
Moderator

LM + Boom + BC + Shooter + Moo / TW

Lighning Master với Boom đi top

BC với Shooter đi bot

Moo lấy mid

Test thử là hiểu. Với lại còn tùy thuộc trình độ người chơi zz

Nếu thay Moo bằng Time Wizzard thì tripe lane trên top với bộ 3 TW, LM với Boom...BC solo bot, lâu lâu TW xuống thăm...

Whatever, nói chung là chỉ cần pro player có khả năng ép lane, deny + last hit cao thì team thế nào cũng có cơ hội thắng.

hải âu

hải âu
Administrator
Administrator

Theo mình, nếu đánh kiểu ép lane thì nên cân nhắc con sorceress vì bộ skill quấy rối không thể chê được của nó. Bên cạnh đó khả năng combat của nó thì cũng rất tốt với 1 skill khiến kẻ địch không thể điều khiển nổi hero và 1 skill AoE với khả năng gây damage đáng sợ.

FD.thunder.yobbo

FD.thunder.yobbo
Dragonfly team
Dragonfly team

time wizzard là 1 hero khá tốt cho nhiều chiến thuật đó, có thể dùng teleport để gank cùng đồng đội bất cứ lúc nào, ta thích mỗi con này Laughing

zhoomer266

Đệ tử 2 túi
Đệ tử 2 túi

time với bộ skill cực kì khó chịu có thể gank cực tốt với tele, khả năng trói và silen của nó có thể giúp ta gank thành công mà ko sợ hụt ngoại trừ mấy em nào trâu wá thôi

Main.Catre

Main.Catre
Administrator
Administrator

ai biết bao xac của Paladin k;winking hình như cai này mới co mình ta làm dc :">

FD.thunder.yobbo

FD.thunder.yobbo
Dragonfly team
Dragonfly team

nếu em nhớ ko nhầm thì skill tàng hình có thể đi xuyên qua mọi vật cản thì bao xác làm sao Laughing

Main.Catre

Main.Catre
Administrator
Administrator

ủa nói vậy là e chưa chơi paladin bao h hả??? vay e nen test đi . chấp e blink + tàng hình cũng k chạy đc Laughing

hải âu

hải âu
Administrator
Administrator

Main.Catre đã viết:ủa nói vậy là e chưa chơi paladin bao h hả??? vay e nen test đi . chấp e blink + tàng hình cũng k chạy đc Chia sẻ kinh nghiệm : Kì I hero 3494493907
e là e ko chơi với a, xem rep a chơi uther dday phát ngán rồi. Chia sẻ kinh nghiệm : Kì I hero 650269930

shirozero

shirozero
Moderator
Moderator

~~ chẳng may đc 1 quả thì gáy =)) chứ đánh vs anh có bo đc cái lào đâu

Legend.Iori

Legend.Iori
Đệ tử chưa có túi
Đệ tử chưa có túi

đánh asin như IORI là chuẩn nhất, các bạn cứ tìm Rep của IORI mà xem, rất là bá đạo =))

[GVN].Cross

[GVN].Cross
Moderator
Moderator

assassin à?
SAo qua đc ta nhỉ :-?
Late bá đạo vờ lờ :">

Xbao3112

Xbao3112
Đệ tử 1 túi
Đệ tử 1 túi

đánh bao xác với anh catre thì quit là vừa trừ khi bạn chơi TW với HP vừa đủ để tele Laughing ( có ai pro TW ko tui cũng choi TW nèk)

zhoomer266

Đệ tử 2 túi
Đệ tử 2 túi

TW thì có mình đây Chia sẻ kinh nghiệm : Kì I hero 650269930 mỗi lần mình blink đến đâu thì chỉ với 1 combo là 1 mạng chết Chia sẻ kinh nghiệm : Kì I hero 3494493907 còn bao xác hả, hừm bt thôi trước khi uther cùng đám đệ bao mình thì mình đã chạy trc và bao ngược rồi Chia sẻ kinh nghiệm : Kì I hero 3494493907còn assasin hả, cầm gem là mấy chú hết tàng hình nhé Chia sẻ kinh nghiệm : Kì I hero 4006036031 Chia sẻ kinh nghiệm : Kì I hero 4006036031

i'm max

Đệ tử chưa có túi
Đệ tử chưa có túi

Main.Catre đã viết:ủa nói vậy là e chưa chơi paladin bao h hả??? vay e nen test đi . chấp e blink + tàng hình cũng k chạy đc Laughing
admin cài phần mềm zô hero rồi hà hà

zSnow

zSnow
Moderator
Moderator

1 thứ có thể chạy được...Teleport straight face

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]